Kru Somsri's English School
Welcome, Guest. Please login or register.
September 20, 2024, 11:50:56 PM

Login with username, password and session length
Search:     Advanced search
191147 Posts in 46430 Topics by 14660 Members
Latest Member: Myronded
* Home Help Search Login Register
+  Kru Somsri's English School
|-+  ห้องสนทนาของโรงเรียนสอนภาษาอังกฤษคุณครูสมศรี
| |-+  คุยกับคุณครูสมศรี
| | |-+  รบกวนคุนครู แวะมาเปิด ชลบุรี (ตึกน้ำ) หน่อยสิคับ รอมานาน แร่ววค๊าบ อยากเรียนๆ
« previous next »
Pages: [1] Go Down Reply Print
Author Topic: รบกวนคุนครู แวะมาเปิด ชลบุรี (ตึกน้ำ) หน่อยสิคับ รอมานาน แร่ววค๊าบ อยากเรียนๆ  (Read 5392 times)
มอแม๊น
Guest
« on: November 20, 2008, 09:45:28 PM »
Reply with quote

อยากให้คุนครู มาเปิด ใกล้ๆ บ้านผมหน่อยอ่าคับ

ผมคิด อ่านะคับ
คงไม่ใช่เพียงแค่ผม คนเดียวหลอกคับ
ยังคงมีอีก หลายๆ คน รอ ครู มาเปิดอยุ นะคับ

อยากเรียน ม๊ากกก ก
แต่ ได้เรียนแต่ คอส ปิดเทอม
ต้องเข้า กรุงเทพ ไปเรียน
แถวๆ นี้ไม่มีเลย อ่าคับ

อยากเรียน ทุกๆวัน เลยคับ
ต้องการ ให้หัว มันแน่นๆ ไปเลย

ถ้าครู จามาเปิดให้ ผม
ผมก็ ขอบคุน ล่วงหน้าเร่ย ละกันคับ

คงจะเรวๆ นี้นะ คับ
Report to moderator   Logged
คุณครูสมศรีสุดสวยจร้า!!
น่าร๊ากกกกก
Administrator
Hero Member

เดาซิ...คุณครูอุ้มน้องหมากี่ตัว อิอิ

« Reply #1 on: November 20, 2008, 10:18:23 PM »

ต้องขอกล่าวคำว่า "ขออภัยในความไม่สะดวก"

ที่เป็นภาระให้กับเด้กๆในการเดินทางและต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นนคะ

ทางโรงเรียนจะพยายามหาทางแก้ไขปัญหาให้เท่าที่กำลังของเราจะทำไหวค่ะ

ขอบคุณค่ะที่แจ้งความประสงค์เข้ามาให้ทางโรงเรียนทราบค่ะ

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
kznot
Hero Member

ผมยาว ก้องี้เเหละ

« Reply #2 on: November 21, 2008, 07:30:10 PM »

อย่างนี้ต้องพูดว่า
ความสวยเเผ่ซ่านไปทั่วประเทดเเล้ว

Kznot,Suankularb
SK 131
http://kuzznon.hi5.com

I'M SE7EN BETA TESTER
EFFIE
AFS#48 Costa Rica ตอนนี้ปรับตัวกับภาษาได้แล้วคับ
Hero Member

รูปถ่ายกับคุณครูคับ ตอนนั้นยังผมยาวดูดีอยู่

« Reply #3 on: November 21, 2008, 07:42:14 PM »

เหนด้วยคร้าบบบ

?ชาวบอร์ดคิดถึงผมบ้างมั๊ย?
วิภาวรรรณ
Guest
« Reply #4 on: July 09, 2009, 07:37:14 PM »

ครูค่ะ หนูอยากให้ครูมาเปิดสาขาที่ตึกน้ำค่ะ เห็นเพื่อนบอกกันว่าครูสมศรีสอนดีมาก เข้าใจง่าย น่ะครูน่ะหนูจะรอ...
BabySisteR
ทุกปัญหามีทางออกบอก BabySisteR
Global Moderator
Hero Member

โอ๋ๆๆๆ อย่าร้องไห้นะ พี่ช่วยน้องได้นะ

« Reply #5 on: July 11, 2009, 06:29:16 PM »

จะเรียนให้คุณครูพิจารณานะคะ

อย่าลืมเทียมเกวียนเยี่ยงควาย อ่านซ้ำๆ ทวนซ้ำๆ นะคะ คุณครูสมศรีและพี่ๆเสื้อส้ม เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆค่ะ!!!!!
ll MayoO ll
Newbie
*

« Reply #6 on: July 11, 2009, 06:39:04 PM »

เราเป็นคนหนึ่งนะที่เริ่มรู้สึกว่าตัวเองโชคดี
เพราะเราก็เรียนที่ชลบุรีเหมือนกัน (จุฬาภรณราชวิทยาลัย ชลบุรี)
แต่ว่าบ้านเราอยู่กรุงเทพ เลยมีโอกาสได้เรียนกับคุณครู
เพื่อนๆที่อยุ่ที่เมืองชล เค้าไม่ได้เรียนกัน

เค้ายังบ่นๆเหมือนกันค่ะ ว่าอยากให้มีครูสมศรีไปเปิดบ้าง
บางกลุ่มก็เข้ามาอยู่หอพักในกรุงเทพ

จนผ่านไปหลายเดือนแล้ว ยังไม่ได้เจอหน้าพ่อแม่เลย
(โรงเรียนเราเป็นโรงเรียนประจำอะค่ะ)

หนูก็จะรอให้คุณครูไปเปิดที่สาขาชลบุรีนะคะ
เพื่อนๆจะได้มีโอกาสไปเรียนบ้าง และไม่ต้องเหนื่อยเรื่องการเดินทางแบบนี้
GoyZ
"จงมั่งใจในความงามของผู้สอน"
Hero Member

โอ๊ยย คิดถึงครรรรรู~

« Reply #7 on: July 11, 2009, 07:57:20 PM »

ถ้าเป็นไปได้มาเปิดที่ฉะเชิงเทราด้วยนะคะ

อิอิ

"ภูมิใจครูสวย"

Start at SU~  ファイト!
looknut
Sr. Member

« Reply #8 on: July 11, 2009, 08:39:01 PM »

ใช่ครับ

ครูดังมากเลย

ภาคอีสานมาเปิดอีกนะครับ

...........หากเราไม่ยอมแพ้ตั้งแต่ยังไม่เริ่ม.........สิ่งนั้นต้องเป็นของเราได้แน่..........
Unidentified Girl
.:  ภูมิใจ "ครูสวย"  :.
Sr. Somsri'S Fanclub
Hero Member

« Reply #9 on: July 11, 2009, 08:58:17 PM »

เปิดแถวบ้านหนูด้วยยยยย

มีขาหมูอร่อยมากกกกก อิอิ

กรธรรพ์
Guest
« Reply #10 on: July 11, 2009, 09:46:04 PM »

อยากให้มาเปิดที่สุราษฏร์มากค่ะต้องไปอยู่หอที่หาดใหญ่ทุกปิดเทอมเลยค่ะ
กมลวรรณ
Guest
« Reply #11 on: October 30, 2009, 08:36:52 PM »

อยากให้คุณครูสมศรีมาเปิดที่ตึกน้ำ เหมือนกันค่ะ
บ้านอยู่ไกล ต้องนั่งรถปอ.ไปอ่อนนุช

อิอิ ขอบคุณค่ะ
Pages: [1] Go Up Reply Print 
« previous next »
Jump to:  

+ Quick Reply
With a Quick-Reply you can use bulletin board code and smileys as you would in a normal post, but much more conveniently.